Những giải pháp ưu việt của Switch công nghiệp PoE 8 cổng

Switch công nghiệp PoE 8 cổng 10/100/1000M Industrial Fiber Converter quang 2 SFP Uplink ✅ Cablexa

Switch cấp nguồn PoE 8 cổng 10/100/1000Mbps with 2 Gigabit RJ45 and 1 SFP Uplink ✅ Cablexa

Giải pháp của bộ chuyển mạch switch mạng công nghiệp PoE 8 cổng GE

Cung cấp 8 giao diện PoE +, Bộ chuyển đổi quang điện (switch mạng công nghiệp PoE) Switch công nghiệp PoE 8 cổng 10/100/1000M Industrial Fiber Converter quang 2 SFP Uplink có thể dễ dàng xây dựng nguồn điện được điều khiển tập trung cho hệ thống điện thoại IP, hệ thống camera IP hoặc nhóm AP không dây cho mạng công nghiệp. 8 camera IP PoE hoặc điểm truy cập không dây có thể dễ dàng được lắp đặt xung quanh góc trong môi trường công nghiệp cho nhu cầu giám sát hoặc cho mạng chuyển vùng không dây. Do đó, không có giới hạn về ổ cắm điện giúp việc lắp đặt camera IP hoặc AP không dây dễ dàng và hiệu quả hơn.
Cablexa IES7211-8PGE2GF-CA
Cổng Copper Ports 8 x 10/100/1000BASE-T RJ45 Auto-MDI/MDI-X port
Cổng SFP/mini-GBIC Slots 2 x 1000BASE-X SFP interface
Cổng PoE Injector Port 8 ports with 802.3at / af PoE injector function
Thiết kế DIN rail
Switch Architecture Store and forward
Switch Fabric 24Gbps / non-blocking
Switch [email protected] 14.88Mpps
Address Table 16K entries
Shared Data Buffer 4.2 megabits
Flow Control IEEE 802.3x pause frame for full-duplex;Back pressure for half-duplex
Jumbo Frame 9K bytes
Reset Button < 5 sec: System reboot;   > 5 sec: Factory default
LED PWR, SYS, LNK/ACT, PoE-in-Use
Nguồn Power Requirements 44~56V AC
Kích thước Dimensions (W x D x H) 28 x 90 x 130 mm(1.1in x 3.54in x 5.12in)
Cân nặng Weight <0.6Kg
Chống sét ESD Protection Contact Discharge 8KV DC;Air Discharge 15KV DC
PoE Standard IEEE 802.3af / 802.3at PoE+ PSE
PoE Power Supply Type End-span
PoE Power Output Per port 52V DC, 30.8 watts (max.)
Power Pin Assignment 1/2(+), 3/6(-)
Operating Temperature: -40 ~ 85 degrees C
Relative Humidity: 5 ~ 95% (non-condensing)
Storage Temperature: -40 ~ 85 degrees C
Relative Humidity: 5 ~ 95% (non-condensing)
Switch công nghiệp PoE 8 ports 10/100/1000M Industrial Fiber Converter quang 2 SFP Uplink này là một giải pháp tiết kiệm chi phí và đáp ứng các yêu cầu về độ tin cậy cao được yêu cầu bởi các ứng dụng công nghiệp như dây chuyền lắp ráp nhà máy, tự động hóa, giao thông vận tải và nhà máy công nghiệp nặng, Bộ chuyển đổi quang PoE / PoE+ này được thiết kế để hoạt động tại – 40 đến 85 ° C trong môi trường khắc nghiệt nơi có ESD cao, sốc và rung động và cung cấp giải pháp kinh tế cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

Bộ chuyển mạch Switch công nghiệp PoE 8 cổng GE, 2 cổng SFP Uplink có thể dễ dàng lắp đặt trên đường ray DIN cũng như trong các hộp phân phối. Khả năng gắn DIN-rail, khả năng nhiệt độ hoạt động rộng, và vỏ IP40 với đèn báo LED làm cho các switch mạng plug-and-play dễ sử dụng và đáng tin cậy.

> Xem thêm sản phẩm có thể bạn cần >> Cáp quang multimode 8FO OM2 OM3 OM4 OM5 >>>ODF quang

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Email nhận báo giá] [email protected]
[Website] https://netsystem.vn/thiet-bi-mang-cisco/cisco-9300/

Liên hệ để có giá dây cáp quang tốt
Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885

No Responses

Write a response