Khả năng ưu việt của Switch công nghiệp PoE 2 cổng

Switch công nghiệp PoE 2 cổng 10/100/1000M Industrial Fiber Converter quang 1 SFP Uplink ✅ Cablexa

Giải pháp chuyển mạch PoE mạng công nghiệp của Switch công nghiệp PoE 2 cổng 10/100/1000M Industrial Fiber converter:  Cung cấp 2 cổng PoE tốc độ gigabit 1 cổng uplink, Bộ chuyển đổi quang điện PoE công nghiệp (switch công nghiệp PoE) có thể dễ dàng xây dựng nguồn điện được điều khiển tập trung cho hệ thống điện thoại IP, hệ thống camera IP hoặc nhóm AP không dây cho mạng công nghiệp.
Switch công nghiệp PoE 2 cổng 10/100/1000M Industrial Fiber Converter quang 1 SFP Uplink ✅ Cablexa
Cablexa IES7211-2PG1GF-CA
Cổng Copper Ports 2 x 10/100/1000BASE-T RJ45 Auto-MDI/MDI-X port
Cổng SFP/mini-GBIC Slots 1 x 1000BASE-X SFP interface
Cổng PoE Injector Port 2 ports with 802.3at / af PoE injector function
Thiết kế DIN rail
Switch Architecture Store and forward
Switch Fabric 10Gbps / non-blocking
Switch [email protected] 5.96Mpps
Address Table 8K entries
Shared Data Buffer 2.4 megabits
Flow Control IEEE 802.3x pause frame for full-duplex;Back pressure for half-duplex
Jumbo Frame 9K bytes
Reset Button < 5 sec: System reboot;   > 5 sec: Factory default
LED PWR, SYS, LNK/ACT, PoE-in-Use
Nguồn Power Requirements 44~56V AC
Kích thước Dimensions (W x D x H) 28 x 90 x 130 mm(1.1in x 3.54in x 5.12in)
Cân nặng Weight <0.6Kg
Chống sét ESD Protection Contact Discharge 8KV DC;Air Discharge 15KV DC
PoE Standard IEEE 802.3af / 802.3at PoE+ PSE
PoE Power Supply Type End-span
PoE Power Output Per port 52V DC, 30.8 watts (max.)
Power Pin Assignment 1/2(+), 3/6(-)

Ví dụ: 2 camera IP PoE hoặc điểm truy cập không dây có thể dễ dàng lắp đặt xung quanh góc trong môi trường công nghiệp cho các nhu cầu giám sát hoặc cho mạng chuyển vùng không dây. Do đó, không có giới hạn về ổ cắm điện giúp việc lắp đặt camera IP hoặc AP không dây dễ dàng và hiệu quả hơn.
Thiết kế cứng rắn về môi trường cho Switch mạng công nghiệp PoE 2 cổng GE, 1 cổng SFP Uplink

Thiết kế cứng rắn về môi trường cho Switch mạng công nghiệp PoE 2 cổng GE, 1 cổng SFP Uplink

Switch công nghiệp PoE 2 cổng GE 1 cổng uplink SFP được thiết kế đặc biệt với các thành phần bền và vỏ ngoài chắc chắn để hoạt động đáng tin cậy trong các môi trường khắc nghiệt về điện và khí hậu như sàn nhà máy hoặc tủ điều khiển giao thông lề đường. Switch công nghiệp PoE 2 port 10/100/1000M Industrial Fiber Converter quang 1 SFP Uplink được đóng gói trong một hộp nhỏ gọn, chắc chắn IP40 cho phép DIN-rail hoặc treo tường để sử dụng hiệu quả không gian tủ rack.

Với thiết kế PoE và vỏ bảo vệ IP40 chắc chắn, Converter quang công nghiệp PoE 2 cổng GE 1 cổng uplink cũng lý tưởng cho các nhà cung cấp dịch vụ, khuôn viên trường và các khu vực công cộng để triển khai các điểm truy cập không dây PoE, camera IP hoặc điện thoại IP ở bất kỳ nơi nào một cách dễ dàng và hiệu quả với chi phí tiết kiệm. Nó cũng có thể hoạt động trong phạm vi nhiệt độ rộng từ -40 đến 75 độ C, vì vậy nó có thể được đặt ở hầu hết mọi vị trí.

>>>Xem thêm sản phẩm có thể bạn cần >> Cáp quang multimode 4 sợi OM2 OM3 OM4 OM5 >Cáp quang multimode

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Email nhận báo giá] [email protected]
[Website] https://netsystem.vn/thiet-bi-mang-cisco/cisco-9300/

Liên hệ để có giá thiết bị quang tốt
Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885

No Responses

Write a response