Dây nhảy quang Singlemode là gì?

Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang Singlemode

Dây nhảy quang là một loại dây được sử dụng rất nhiều trong các hệ thống mạng quang, chúng đảm nhiệm vai trò vô cùng quan trọng đó là làm cầu nối giữa các loại thiết bị chuyển đổi tín hiệu.Dây nhảy quang có nhiều loại khác nhau và trong bài viết này thietbiquang.net xin giới thiệu đến bạn đọc dòng sản phẩm dây nhảy quang Singlemode, các loại dây nhảy quang Singlemode đang được ưa chuộng trên thị trường.
Dây nhảy quang Singlemode là gì? dây nhảy quang Singlemode là một chuẩn dây nhảy quang thông dụng nhất hiện nay chúng có màu vàng là màu đặc trưng và về đặc điểm kĩ thuật thì đây được gọi là dây nhảy quang đơn mode và hoạt động ở bước song 1310 – 1550 nm.Dây nhảy quang Singlemode có rất nhiều loại khác nhau tuy nhiên không phải loại nào cũng được ưa chuộng và sử dụng phổ biến.
Nổi bật nhất chỉ có các loại dây nhảy quang Singlemode SC SC, dây nhảy quang Singlemode SC LC, dây nhảy quang LC LC và cuối cùng đó là dây Singlemode FC FC.
Dưới đây các bạn sẽ thấy những hình ảnh chi tiết của những sản phẩm này.

Dây nhảy quang Singlemode SC SC thông dụng nhất

Dây nhảy quang Singlemode SC SC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC SC

Thông tin sản phẩm dây nhảy quang Singlemode SC SC
– Loại sợi quang: Singlemode 9/125 um
– Độ dày: lõi: 9 microns, lớp vỏ: 125 microns, đơn mode 9/125 um
– Vỏ: PVC
– Màu vỏ: vàng
– Đầu nối trái: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125 µm
– Đầu nối phải: SC/UPC, sợi singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125 µm
– Chiều dài: 5m, 10m, 15m,… tùy thuộc vào yêu cầu của khách hàng
– Loại dây đơn (Simplex) hoặc dây đôi (Duplex)
– Suy hao chèn: < 0,2 Db ( yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế < 0,3 Db)
– Độ suy giảm tín hiệu: 0,2 Db
– Bước sóng: 1310, 1550 nm

Dây nhảy quang Singlemode SC LC giá rẻ

Dây nhảy quang Singlemode SC LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode SC LC

– Loại sợi quang: Singlemode 9/125 um
– Đầu nối trái: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125 µm
– Đầu nối phải: LC/UPC, sợi singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125 µm
– Chiều dài: 5m, 10m, 15m,… tùy thuộc vào yêu cầu của khách hàng
– Loại dây đơn (Simplex) hoặc dây đôi (Duplex)
– Suy hao chèn: < 0,2 Db ( yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế < 0,3 Db)
– Độ suy giảm tín hiệu: 0,2 Db
– Bước sóng: 1310, 1550 nm
– Vỏ: PVC
– Màu vỏ: vàng

Dây nhảy quang Singlemode LC LC giá rẻ

Dây nhảy quang Singlemode LC LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Singlemode LC LC

Trên đây chính là các loại dây nhảy quang Singlemode giá rẻ đang được ưa chuộng trên thị trường và nếu bạn muốn sở hữu chúng chỉ cần liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0965 828696 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Hoặc bạn cũng có thể đến trực tiếp

Công Ty Cổ Phần Phát Triển Công Nghệ Hợp Nhất

Địa chỉ: Số 6a Ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

Tel: 04. 355 11 222

Website: Thietbiquang.net

No Responses

Write a response