Cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode 12FO

Trong sự phát triển không ngừng của thị trường thiết bị quang, dây cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO ắt hẳn là một nhân tố sáng giá góp phần quan trọng trong sự thành công của cáp quang. Cáp quang luồn cống Single mode 12FO trong những năm vừa qua luôn giữ vững đẳng cấp của mình dù có nhiều phát minh mới trong thời đại bão công nghệ.

Tổng quan về sản phẩm:

Kết quả hình ảnh cho cáp quang luồn cống 12fo

Hình ảnh: Cáp quang luồn cống Single mode PKL 12FO

Giống như tên gọi của nó, cáp quang luồn cống Singlemode 12FO là loại cáp quang Single mode 12 sợi quang học được làm bằng chất liệu thủy tinh, có băng thép chống gặm nhấm công trùng, bất chấp sự tác động từ bên ngoài. Dây cáp quang luồn cống singlemode PKL chính hãng giá rẻ được thiết kế và sử dụng thích hợp đi dây trong các đường ống cống, với phạm vi tương đối rộng.

Sợi quang được sử dụng trong cáp một cách liên tục, không có mối hàn nên hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu trong quá trình truyền tải dữ liệu. Sợi quang được bao bọc và bảo vệ trong ống đệm lỏng hạn chế tối đa khỏi những tác động cơ học và sự thay đổi của môi trường. Giữa hai sợi quang và bề mặt trong của ống đệm lỏng có những khoảng trống đã được phủ đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự xâm nhập của nước và khí hơi làm ảnh hưởng đến chất lượng đường truyền. Đặc biệt, các ống đệm lỏng được bện chặt thành cặp theo phương pháp SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm giúp cáp quang luồn cống 12 sợi có thể chống chịu được những tác động cơ học xuất phát khi lắp đặt, thi công và sự thay đổi của môi trường. Cáp quang luồn cống Singlemode PKL 12FO được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng thông minh và tiện ích như truyền tải video, hình ảnh, âm thanh trên diện rộng áp dụng với các hệ thống camera, báo động.

Thông số kỹ thuật của cáp quang luồn cống phi kim loại Singlemode 12FO:

Kết quả hình ảnh cho cáp quang luồn cống 12fo

Hình ảnh: Cấu trúc của cáp quang luồn cống PKL 12FO

– Chiều dài tối đa: 5.000m
– Số sợi trong cáp: 4-96 sợi / fiber
– Đường kính dây cáp: 11.3x 21.3 mm
– Trọng lượng: 176 kg/km
– Bước sóng: cáp hoạt động của sợi quang: 1310 nm và 1550nm
– Lực kéo: khi lắp đặt là 3500 N và khi sử dụng là 2000N
– Bán kính uốn cong min khi thi công là 300 mm
– Bán kính uốn cong khi sử dụng là 250 mm
– Khả năng nén: 4000N/10 cm
– Khả năng chống chịu va đập ( E=10Nm, r= 150 mm)
– Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến + 70 độ C
– Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 20 lần đường kính ngoài của cáp
– Bán kính cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: 10 lần đường kính ngoài của cáp

Cáp quang luồn cống 12FO được đánh giá là một trong những sản phẩm thành công nhất của cáp quang luồn cống nhờ sở hữu vô số những ưu điểm nổi bật tạo nên từ chính những điều bé nhỏ nhất. Để biết thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, hãy liên hệ với chúng tôi để nhận được tư vấn và hỗ trợ nhiệt tình 24/7 nhé các bạn!

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất
Đ/C: Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
SĐT: 04 35511222–04 35510427
DD: 0966 100 110–0936 559 898
Web: www.thietbiquang.net
Email: [email protected]

Nguồn: thegioicapquang.vn

No Responses

Write a response