Các thông số kỹ thuật của switch công nghiệp PoE 4 cổng GE

Switch công nghiệp 4 Ports 10/100/1000Mbps Industrial Ethernet PoE with 1 port RJ45 and 1 SFP Uplink ✅ Cablexa

  • 4 cổng 10/100/1000BASE-T Gigabit Ethernet RJ45
  • 2 khe cắm mini-GBIC / SFP 100/1000BASE-X
  • Thiết kế gắn trên tường và thanh ray DIN
  • Tiếp điểm Xả 8KV DC ; Xả không khí 15KV DC
  • -40 đến 85 độ Nhiệt độ hoạt động C
  • Bảo vệ vỏ kim loại công nghiệp IP40

Switch công nghiệp 4 cổng PoE 10/100/1000M Industrial Ethernet with 1 RJ45 + 1 SFP Uplink này là một giải pháp tiết kiệm chi phí và đáp ứng các yêu cầu về độ tin cậy cao được yêu cầu bởi các ứng dụng công nghiệp như dây chuyền lắp ráp nhà máy, tự động hóa, giao thông vận tải và nhà máy công nghiệp nặng, Switch công nghiệp 4 cổng PoE GE+1T +1SFP Ethernet cứng này được thiết kế để hoạt động ở -40 đến 85 ° C trong môi trường khắc nghiệt nơi có ESD cao, ma sốc và rung động và để cung cấp một giải pháp kinh tế cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.

Switch công nghiệp 4 Ports 10/100/1000Mbps Industrial PoE with 1 port RJ45 and 1 SFP Uplink

Switch công nghiệp 4 cổng PoE GE+1T +1SFP này có hệ thống đầu vào nguồn kép mạnh mẽ với điện áp rộng (12V ~ 48V DC hoặc 24V AC) được kết hợp vào mạng tự động hóa của khách hàng để nâng cao độ tin cậy và thời gian hoạt động của hệ thống. Có thể hoạt động trong phạm vi nhiệt độ rộng từ -40 đến 85 độ C, Switch công nghiệp cấp nguồn POE có thể được đặt trong hầu hết mọi môi trường khó khăn. Nó cũng cho phép thanh DIN hoặc treo tường để sử dụng hiệu quả không gian tủ.

Thông số kỹ thuật:

Cablexa IES7210-4GE2GF-CA
Cổng đồng 4 x 10/100/1000Mbps RJ45 Auto-MDI / MDI-X
SFP Slots 2 x 1000BASE-SX/LX/BX SFP interface, Compatible with 100BASE-FX SFP
Connector Removable 4-pin terminal block;Pin 1/2 for Power 1; Pin 3/4 for Power 2
Fiber SFP Uplink;SC Uplink. Singe /Dual fiber optional
Đèn LED 2 x LED for system and power:
Green: DC Power 1
Green: DC Power 2
2 x LED for each copper port
Green: 1000Mbps LNK/ACT
Orange:10/100Mbps LNK/ACT
1 x LED for SFP fiber slot
Green: LNK/ACT
ESD Protection Contact Discharge 8KV DC;Air Discharge 15KV DC
Power Requirements 12~36V DC, redundant power with reverse polarity protection
Power Consumption 2.8 watts
Installation DIN-rail kit and wall-mount ear
Enclosure IP40 metal case
Dimensions (W x D x H) 30 x 90 x 134 mm (1.18in x 3.54in x 5.27 )
Weight 0.32Kg
Switch Specifications
Switch Processing Scheme Store-and-Forward
Address Table 4K entries
Buffer Memory 2M bits on-chip buffer memory
Flow Control Back pressure for half duplex;IEEE 802.3x pause frame for full duplex
Switch Fabric 20Gbps
Throughput 8.93Mbps
Jumbo Frame 9K
Network Cables 10/100/1000BASE-T
Cat. 3, 4, 5, 5e, 6 UTP cable (max. 100 meters)
EIA/TIA-568 100-ohm STP (max. 100 meters)

Hai khe cắm mini-GBIC SFP bổ sung được tích hợp trong Switch công nghiệp 4 cổng PoE 10/100/1000M Industrial Ethernet with 1 RJ45 + 1 SFP Uplink này hỗ trợ tốc độ module quang 1000BASE-SX / LX SFP, có nghĩa là người quản trị giờ đây có thể linh hoạt chọn SFP phù hợp không chỉ theo khoảng cách truyền mà còn cả tốc độ truyền.Khoảng cách có thể được mở rộng từ 550 mét đến 2km (cáp quang đa mode) và 20/40/60/100/120 km (cáp quang đơn mode hoặc cáp quang WDM). Chúng rất phù hợp cho các ứng dụng trong các trung tâm dữ liệu doanh nghiệp và các bản phân phối.

Switch công nghiệp 4 cổng PoE 10/100/1000M Industrial Ethernet with 1 RJ45 + 1 SFP Uplink không được quản lý này dựa trên tiêu chuẩn IEC61643-21: 2000, được tích hợp với tính năng chống sét lan truyền cho cả tín hiệu mạng và nguồn cùng nhau.Nó được điều chỉnh để chống sét lan truyền cho camera IP giám sát, đường dây điện của camera không dây, cáp mạng, miễn các thiệt hại do phản ứng quá áp, hoạt động quá điện áp và phóng điện tĩnh, v.v. Khả năng chống sét lan truyền 6KV, các cổng Ethernet sở hữu khả năng giữ cho Switch công nghiệp 4 cổng PoE 10/100/1000M Industrial Ethernet with 1 RJ45 + 1 SFP Uplink không bị sét đánh và các sự cố điện khác, mang lại hiệu suất đáng tin cậy ngay cả trong một số môi trường khắc nghiệt.

Tất cả các giao diện đồng RJ45 trong bộ chuyển mạch hỗ trợ tự động đàm phán 10/100/1000Mbps để phát hiện tốc độ tối ưu thông qua cáp RJ45 Loại cat6, cat5 hoặc cáp mạng cat5e. Hỗ trợ tự động MDI/MDI-X tiêu chuẩn có thể phát hiện loại kết nối với bất kỳ thiết bị Ethernet nào mà không yêu cầu cáp nối thẳng hoặc cáp chéo đặc biệt.

PoE AI Watchdog: Cơ quan giám sát PoE AI phát hiện Camera PoE khi nó bị đóng băng và tự động khởi động lại khi có new AI PoE Switch mới
Switch mạng công nghiệp 4 Ports 10/100/1000Mbps Industrial PoE Switch with 1 port RJ45 and 1 SFP Uplink

> Xem thêm sản phẩm có thể bạn cần >> Cáp quang multimode 4FO  >>> Cáp quang multimode 8FO

Liên hệ: CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Email nhận báo giá] [email protected]
[Website] https://netsystem.vn/thiet-bi-mang-cisco/cisco-9300/

Liên hệ để có giá dây cáp quang tốt
Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885

https://netsystemvn.com/cap-quang-multimode/cap-quang-multimode-8-soi.html”>Cáp quang multimode 8FO

No Responses

Write a response