Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20

Thông tin về converter quang G-Net HHD-120G-20:

Kết quả hình ảnh cho converter quang G-Net HHD-120G-20

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20

Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20 là sản phẩm công nghệ đột phá được sản xuất theo dây chuyền công nghệ tiên tiến nhất của hãng G-Net Đài Loan. Với tốc độ truyền dẫn dữ liệu là 10/100 Mbps, khoảng cách truyền đi xa 20km trên cáp Single mode. Bộ sản phẩm converter quang G-Net HHD-120G-20 này gồm 1 Media converter một nguồn chuẩn 5VDC 1A, sách hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành 2 năm.

Ngoài ra, bộ chuyển đổi quang điện G-Net giá rẻ được trang bị thêm bộ nhớ cache 1M công nghệ store & forward đảm bảo hình ảnh mượt mà, sắc nét nên rất tiện ích khi truyền hình ảnh IP camera. Hơn nữa, khi sử dụng converter quang G-Net, bạn có thể thỏa sức lướt web, trao đổi dữ liệu thông tin nhanh chóng, ổn định mà không cần lo lắng đến mức chi phí đầu tư quá lớn.

Kết quả hình ảnh cho converter quang G-Net HHD-120G-20

Hình ảnh: Cấu tạo bộ chuyển đổi quang điện G-Net chính hãng

Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng nội bộ LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa, tốc độ đường truyền ổn định. Đa dạng trong lựa chọn đầu nối quang cắm dây nhảy quang các loại SC,LC,FC hoặc dùng dây hàn quang thông qua hộp phối quang ODF.

Với giải pháp mạng hoàn hảo, chỉ cần 2 bộ chuyển đổi quang điện G-Net 2 cổng quang đã có thể tạo nên một mạng dự phòng cho trường hợp xấu có thể xảy ra trong sự nhiễu loạn thông tin mạng. Với 2 kết nối quang 1 dự phòng, người dùng có thể hoàn toàn yên tâm rằng khi một đường bị sự cố thì đường còn lại vẫn tiếp tục hoạt động ổn định, không làm gián đoạn công việc đang diễn ra, đồng thời, cũng dự phòng được tình trạng ăn cắp thông tin cá nhân, thông tin mật của doanh nghiệp phổ biến hiện nay.

Thông số kỹ thuật của converter quang 10/100 G-Net HHD-120G-20:

– Hãng sản xuất : G-NET
– Mã sản phẩm: HHD-120G-20
– Hỗ trợ loại cáp quang: Single mode và Multi mode
– Converter quang LAN: Tốc độ 10/100Mbps
– Khoảng cách kết nối: 20 km
– Bảo hành chính hãng : 2 năm và có CO, CQ khi khách hàng cần.
– Bước sóng hoạt động: Multimode 850/1310 nm; Singlemode: 1310/1550 nm
– Bảng địa chỉ MAC: 1K
– Không gian đếm: 1Mbit
– Kiểm soát lưu lượng: Full Duplex: kiểm soát dòng chảy; Half duplex: áp lực trở lại
– Sự chậm trễ: Store-and-forward: 9,6 µs
– Công suất tiêu thụ: < 2W
– Nhiệt độ hoạt động: – 10 đến 55 độ C
– Độ ẩm hoạt động: 5% – 90%
– Duy trì nhiệt độ: – 40 – 70 độ C
– Độ ẩm duy trì: 5% – 90% không ngưng tụ

Nếu bạn muốn mua bộ chuyển đổi quang điện G-Net chính hãng giá rẻ, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được sở hữu sản phẩm chất lượng tốt nhất, độ bền cao nhất và giá thành rẻ nhất thị trường hiện nay nhé.

Công ty Cổ phần Phát triển Công nghệ Hợp Nhất
Đ/C: Số 6A ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân,Hà Nội
SĐT: 04 35511222–04 35510427
DD: 0966 100 110–0936 559 898
Web: www.thietbiquang.net
Email: [email protected]

No Responses

Write a response